โรงพยาบาลห้วยแถลง ขอขอบคุณ คณะสายบุญสุรินทร์พีซีและสมาคมสัสดินทร์ บริจาค เครื่องดื่ม จำนวน 30 ชุดและน้ำดื่ม จำนวน 4 แพ็ค ให้เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลห้วยแถลง
![](backend/file/news/news16992400370.jpg)
โรงพยาบาลห้วยแถลง ขอขอบคุณ คณะสายบุญสุรินทร์พีซีและสมาคมสัสดินทร์ บริจาค เครื่องดื่ม จำนวน 30 ชุดและน้ำดื่ม จำนวน 4 แพ็ค ให้เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลห้วยแถลง