โรงพยาบาลห้วยแถลง ขอขอบคุณ คุณทองสุข
คุณพูลทรัพย์ แคนแวง บริจาคเงิน จำนวน 10,000 บาท และเครื่องดูดเสมหะ จำนวน 1 เครื่อง ให้โรงพยาบาลห้วยแถลงเพื่ออุทิศให้ น.ส.หนึ่ง แคนแวง
![](backend/file/news/news16992401060.jpg)
โรงพยาบาลห้วยแถลง ขอขอบคุณ คุณทองสุข
คุณพูลทรัพย์ แคนแวง บริจาคเงิน จำนวน 10,000 บาท และเครื่องดูดเสมหะ จำนวน 1 เครื่อง ให้โรงพยาบาลห้วยแถลงเพื่ออุทิศให้ น.ส.หนึ่ง แคนแวง