โรงพยาบาลห้วยแถลง ขอขอบคุณ สท.ดวงใจ สมาชิกเทศบาลหินดาดและครอบครัว
ศรีโพธิ์กลาง บ้านหินดาดบริจาค เงิน 1,000 บาทและพัดลมตั้งพื้นขนาด18นิ้ว จำนวน3 ตัวให้กับรพ.ห้วยแถลง โดย 1ตัวประสงค์ให้งานแพทย์แผนไทยคะ ตัวแทนผู้นำมามอบ
น้องบอย ศิริวัฒน์ เต็งวรกิจ
![](backend/file/news/news16992404450.jpg)
โรงพยาบาลห้วยแถลง ขอขอบคุณ สท.ดวงใจ สมาชิกเทศบาลหินดาดและครอบครัว
ศรีโพธิ์กลาง บ้านหินดาดบริจาค เงิน 1,000 บาทและพัดลมตั้งพื้นขนาด18นิ้ว จำนวน3 ตัวให้กับรพ.ห้วยแถลง โดย 1ตัวประสงค์ให้งานแพทย์แผนไทยคะ ตัวแทนผู้นำมามอบ
น้องบอย ศิริวัฒน์ เต็งวรกิจ